Moodle - MKnet

Inna - upplýsingakerfi skóla

Póstur kennara

Inna - upplýsingakerfi skóla

 

Moodle - MKnet

Póstur kennara

ForsíðaNýnemaferð MK 2018

Nýnemaferð MK 2018

Nýnemaferð MK er fimmtudaginn 30. ágúst 2018. Kennt verður til kl. 14:40 hjá nýnemum. Mæting er kl. 15:30 og brottför frá MK er kl. 16:00. Áætluð heimakoma er um hádegi á föstudeginum 31. ágúst. Í ferðinni verður skipulögð dagskrá undir stjórn nemendafélagsins þar sem félagslífið (#mklifid) verður kynnt, farið í hópefli og endað á kvöldvöku. Nýnemum gefst kostur á að skrá sig í nefndir á vegum NMK en hefð er fyrir því hér í MK að bjóða nýja nemendur strax velkomna í félagslífið.

Stjórn nemendafélagsins hefur umsjón með ferðinni, en auk þeirra verða fjórir starfsmenn skólans á staðnum sem munu tryggja að allt fari vel fram. Stjórnendur skólans mæta á staðinn og steikja hamborgara fyrir nemendur. Vegan borgarar verða í boði fyrir þá sem vilja.

Ferðin kostar 2.000 kr og eru nemendur/forráðamenn beðnir um leggja upphæðina inn á reikn. 0536-264235 kt. 470576-2199 í síðasta lagi þriðjudaginn 28. ágúst og setja nafn og kennitölu nemans í skýringu. Foreldrar/forráðamenn fengu sent leyfisbréf í tölvupósti sem þeir þurfa að undirrita og veita þar með nemanum leyfi til að fara í ferðina. Hægt er að fá útprentað eintak á skrifstofu skólans. Undirrituðu eintaki eiga nemendur að skila á skrifstofu skólans í síðasta lagi þriðjudaginn 28. ágúst. 

Nemendur geta geymt farangur sinn í læstum rýmum í MK fyrir ferð.

Neysla áfengis, tóbaks, rafretta og annarra vímuefna er stranglega bönnuð.  

Hér  er listi yfir útbúnað sem gæti verið gott að hafa með. 

Uppfært þriðjudagur, 28 ágúst 2018 16:55

Tengill á facebook

 

Hádegismatseðill

Engir atburðir
Go to top